• Tashar yanayi mai ɗaukar nauyi mai ɗaukar nauyi

Tashar yanayi mai ɗaukar nauyi mai ɗaukar nauyi

Takaitaccen Bayani:

◆ Mai sauƙin ɗauka, sauƙin aiki
◆ Yana haɗa abubuwa biyar na meteorological: saurin iska, saurin gudu, zafin iska, zafi na iska, matsa lamba na iska.
◆ Ginshirin FLASH mai ƙarfi mai ƙarfi zai iya adana bayanan yanayi na aƙalla shekara guda.
◆ Kebul na sadarwa ta hanyar sadarwa.
◆ Goyan bayan sigogi na al'ada.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Siffofin

◆ 128 * 64 babban allo LCD yana nuna zafin jiki, zafi, saurin iska, matsakaicin saurin iska, matsakaicin saurin iska, jagorar iska, da ƙimar matsin iska;

◆ Ma'ajiyar bayanai mai girma, na iya adana bayanan yanayi har zuwa 40960 (ana iya saita tazarar rikodin bayanai tsakanin mintuna 1 ~ 240);

◆ Sadarwar kebul na USB na duniya don saukar da bayanai cikin sauƙi;

◆ Ana buƙatar batir AA 3 kawai: ƙirar ƙarancin wutar lantarki, dogon lokacin jiran aiki;

◆ Za a iya sauya yaren tsarin tsakanin Sinanci da Ingilishi;

◆ Tsarin tsari na kimiyya da ma'ana, mai sauƙin ɗauka.

Alamun fasaha

Ma'aunin yanayi

Abubuwan aunawa Ma'auni kewayon Daidaitawa Ƙaddamarwa Naúrar
Gudun iska 0 ~ 45 ± 0.3 0.1 m/s
Hanyar iska 0 ~ 360 ±3 1 °
Yanayin yanayi -50-80 ± 0.3 0.1 °C
Dangi zafi 0 ~ 100 ±5 0.1 % RH
Matsin yanayi 10-1100 ± 0.3 0.1 hPa
Pwadatarwa 3 AA baturi
Crigakafi USB
Store guda 40,000 na bayanai
Girman mai masaukin baki 160mm*70*28mm
Girman gabaɗaya 405mm*100*100mm
Wtakwas Kimanin 0.5KG
Wyanayi orking -20°C~80°C5%RH~95%RH

Ishigarwa da amfani

1 Shigar da firikwensin

Lokacin da samfurin ya bar masana'anta, an haɗa firikwensin da kayan aiki gaba ɗaya, kuma mai amfani zai iya amfani da shi kai tsaye.Kada a sake haɗa shi ba da gangan ba, in ba haka ba yana iya haifar da mummunan aiki.

2 Shigar da baturi

Bude murfin ɗakin baturi a bayan kayan aiki kuma shigar da batura 3 a cikin ɗakin baturi a daidai hanyar da ta dace;bayan shigarwa, rufe murfin ɗakin baturi.

3 Saitunan Ayyuka Maɓalli

Maɓalli

Bayanin aiki

Gyara maɓallin siga: Ƙimar ƙimar da aka saita da 1
Gyara maɓalli na siga: ƙimar sigar ƙimar da aka saita ta rage 1
SET Maɓallin sauya aiki: Yi amfani da wannan maɓalli don shigar da "Saitin Lokaci", "Adireshin Gida", "Tazarar Adana", "Saitin Harshe", "Sake saitin sigar" saiti;shafi na gaba.Hakanan za'a iya amfani dashi don canza sigogi masu aiki na yanzu. Lura: Bayan duk sigogin da aka gyaggyara, sigogin da aka gyara zasu fara tasiri lokacin canzawa zuwa babban dubawa.
KASHE/KASHE Canjin wuta

 • Na baya:
 • Na gaba:

 • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

  Samfura masu alaƙa

  • Ultrasonic Level Difference Mita

   Ultrasonic Level Difference Mita

   Siffofin ● Ƙarfafa da abin dogara: Muna zaɓar samfurori masu inganci daga sashin samar da wutar lantarki a cikin ƙirar kewayawa, kuma zaɓi na'urori masu tsayi da aminci don siyan kayan mahimmanci;● Fasaha mai haƙƙin mallaka: Software na fasaha na fasaha na Ultrasonic na iya yin nazari na echo na hankali ba tare da wani kuskure ba da sauran matakai na musamman.Wannan fasaha tana da ayyuka na tsayayyen tunani da dy...

  • Tsaftace Kayan Aikin Gwajin Chlorine Mai Faɗawa FCL30

   Tsaftace FCL30 Maɗaukakin Ragowar Gwajin Chlorine...

   Siffofin 1, 4 maɓallan suna da sauƙi don aiki, jin daɗin riƙewa, kammala ma'aunin ƙimar daidai da hannu ɗaya;2. Hasken baya, nunin layi mai yawa, sauƙin karantawa, rufe ta atomatik ba tare da aiki ba;3. Dukan jerin 1 * 1.5V AAA baturi, mai sauƙin maye gurbin baturi da lantarki;4. Jirgin ruwa mai nau'in nau'i na zane-zane na ruwa, IP67 matakin hana ruwa;5. Kuna iya yin jifa da ruwa qua...

  • Haɗin Gas Gas Mai ɗaukar nauyi

   Haɗin Gas Gas Mai ɗaukar nauyi

   Bayanin samfur Mai gano iskar gas mai ɗaukuwa yana ɗaukar nunin allon launi na TFT mai girman inci 2.8, wanda zai iya gano nau'ikan gas iri 4 a lokaci guda.Yana goyan bayan gano yanayin zafi da zafi.Ƙwararren aiki yana da kyau kuma yana da kyau;yana goyan bayan nuni a cikin Sinanci da Ingilishi duka.Lokacin da maida hankali ya wuce iyaka, kayan aikin zai aika da sauti, haske da rawar jiki ...

  • Mai ɗaukar hoto Multiparameter Transmitter

   Mai ɗaukar hoto Multiparameter Transmitter

   Amfanin samfur 1. Na'ura ɗaya yana da maƙasudi da yawa, wanda za'a iya fadada shi don amfani da nau'ikan firikwensin iri-iri;2. Toshe kuma kunna, gano na'urorin lantarki da sigogi ta atomatik, kuma ta atomatik canza yanayin aiki;3. Ma'auni daidai ne, siginar dijital ta maye gurbin siginar analog, kuma babu tsangwama;4. Kyakkyawan aiki da ƙirar ergonomic;5. Share interface da ...

  • Mitar Guda Mai Sauƙi Buɗewar Tasha

   Mitar Guda Mai Sauƙi Buɗewar Tasha

   Fasali 1. Ya dace da nau'ikan abubuwan da muke da juna: Triangular Weir, reshen Weir, da kuma fadin fadin;2. An sanye shi da APP ɗin da aka keɓe na tashar tashoshi ta wayar hannu, wanda zai iya fahimtar raba bayanan auna nesa ta hanyar wayar hannu, kuma za ta iya aika kowane bayanan auna kai tsaye zuwa akwatin wasiku da abokin ciniki ya tsara;3. Matsayin aiki (na zaɓi)...

  • PC-5GF Photovoltaic muhalli Monitor

   PC-5GF Photovoltaic muhalli Monitor

   Features Kariya sa IP67, dace da dogon lokacin da waje amfani, aluminum-magnesium gami gidaje, tasiri juriya, lalata juriya, ba ya shafar yadda ya dace da kayan aiki a cikin matsananci yanayi yanayi, kuma zai iya ci gaba da aiki a cikin tsawa, iska da kuma dusar ƙanƙara yanayi.Tsarin tsarin haɗin gwiwar yana da kyau kuma mai ɗauka.Mai tarawa da firikwensin sun ɗauki haɗe-haɗe ...