• Tsaftace Kayan Aikin Gwajin Chlorine Mai Faɗawa FCL30

Tsaftace Kayan Aikin Gwajin Chlorine Mai Faɗawa FCL30

Takaitaccen Bayani:

1. Yi amfani da ka'idodin lantarki guda uku don auna ragowar ƙwayar chlorine, wanda yake daidai da sauri, kuma ana iya kwatanta shi da hanyar DPD;
2. Babu buƙatar abubuwan amfani, kulawa mai sauƙi, kuma ƙimar ma'auni ba ta shafi ƙananan zafin jiki ko turbidity;
3. Kuna iya maye gurbin CS5930 dilin chlorine electrode da kanku, wanda ke da sauƙin tsaftacewa da kulawa.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Siffofin

Maɓallai 1, 4 suna da sauƙi don aiki, jin daɗin riƙewa, kammala ma'aunin ƙimar daidai da hannu ɗaya;
2. Hasken baya, nunin layi mai yawa, sauƙin karantawa, rufe ta atomatik ba tare da aiki ba;
3. Dukan jerin 1 * 1.5V AAA baturi, mai sauƙin maye gurbin baturi da lantarki;
4. Jirgin ruwa mai nau'in nau'i na zane-zane na ruwa, IP67 matakin hana ruwa;
5. Kuna iya yin jifa ingancin ma'aunin ruwa (aikin kullewa ta atomatik);
6. Iyakar aikace-aikacen tsawo mara iyaka.

Alamun fasaha

Ma'auni kewayon 0-10mg/l
Ƙaddamarwa 0.01mg/l
Daidai ± 1% FS
Ma'aunin zafin jiki 0-100.0℃/32-212°F
Yanayin zafin aiki 0-60 ℃/32-140°F
Gyara maki 2 (0. kowane maki)
Ayyukan kullewa Za a iya zaɓar manual ko atomatik
Electrode CS5930 babu membrane uku electrode ragowar chlorine lantarki
Allon 20 * 30mm Multi-line LCD nuni
Matsayin kariya IP67
Hasken baya ta atomatik minti 1
Rufewa ta atomatik Minti 5
Tushen wutan lantarki 1 * 1.5V AAA7 baturi
Girman (H*W*D) 185*40*48mm
Nauyi 95g ku

 • Na baya:
 • Na gaba:

 • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

  Samfura masu alaƙa

  • CLEAN MD110 Dijital Magnetic Stirrer mai bakin ciki

   CLEAN MD110 Dijital Magnetic Stirrer mai bakin ciki

   Siffofin ● 60-2000 rpm (500ml H2O) ● LCD allon nuni aiki da matsayi matsayi ● 11mm ultra-bakin jiki jiki, barga da sarari-ceton ● Shuru, babu asara, babu kulawa ● Agogon agogo da counterclockwise (atomatik) sauyawa ● Kashe saitin lokaci ● Mai yarda da ƙayyadaddun CE kuma baya tsoma baki tare da ma'aunin lantarki ● Yi amfani da yanayi 0-50 ° C ...

  • Mai ɗaukar famfo tsotsa mai gano gas guda ɗaya

   Mai ɗaukar famfo tsotsa mai gano gas guda ɗaya

   Tsarin Siffar Tsarin Tsari 1. Tebura 1 Abubuwan Material na Mai ɗaukar famfo tsotsa Mai Gas Gas Mai Gas Cajin USB Da fatan za a duba kayan nan da nan bayan an kwashe kaya.Daidaitaccen kayan haɗi dole ne.Za a iya zaɓar zaɓi bisa ga bukatun ku.Idan ba ku da buƙatar daidaitawa, saita sigogin ƙararrawa, ko karanta rikodin ƙararrawa, kar a siyan acc na zaɓi na zaɓi...

  • Tsarin Kula da Ƙarar Ƙira

   Tsarin Kula da Ƙarar Ƙira

   Tsarin Tsarin Tsarin ya ƙunshi tsarin sa ido na barbashi, tsarin kula da amo, tsarin kula da yanayi, tsarin sa ido na bidiyo, tsarin watsa mara waya, tsarin samar da wutar lantarki, tsarin sarrafa bayanan baya da tsarin sa ido kan bayanan girgije da dandamalin gudanarwa.Cibiyar sa ido ta haɗa ayyuka daban-daban kamar na yanayi PM2.5, PM10 saka idanu, yanayi ...

  • Ma'aunin gas mai ɗaukuwa

   Ma'aunin gas mai ɗaukuwa

   Tsarin tsarin tsarin A'a. Suna Alama 1 mai gano iskar gas mai ɗaukuwa 2 Caja 3 Cancanta 4 Littafin mai amfani Da fatan za a duba ko na'urorin haɗi sun cika nan da nan bayan karɓar samfurin.Daidaitaccen daidaitawa shine dole ne don siyan kayan aiki.An saita tsarin zaɓi daban gwargwadon buƙatun ku, idan y...

  • Ƙararrawar iskar Gas Mai-Dauke da Katanga Mai Maki ɗaya (Carbon dioxide)

   Ƙararrawar Gas Mai Fuska Mai Matuka ɗaya (Carbon dio...

   Ma'aunin fasaha ● Sensor: firikwensin infrared ● Lokacin amsawa: ≤40s (nau'in al'ada) ● Tsarin aiki: ci gaba da aiki, babba da ƙananan ƙararrawa (ana iya saita) ● Analog dubawa: 4-20mA fitarwa na sigina [zaɓi] ● Digital interface: RS485-bas dubawa [zaɓi] ● Yanayin nuni: LCD mai hoto ● Yanayin ƙararrawa: Ƙararrawa mai sauti - sama da 90dB;Ƙararrawa mai haske -- Ƙarfin ƙarfi mai ƙarfi ● Sarrafa fitarwa: relay o...

  • Tsaftace CON30 Mitar Haɓakawa (Haɓaka/TDS/Salinity)

   Tsaftace CON30 Mitar Haɓakawa (Haɓaka/TD...

   Features ●Kira mai siffar jirgin ruwa, IP67 matakin hana ruwa.●Aiki mai sauƙi tare da maɓallai 4, jin daɗin riƙewa, daidaitaccen ma'aunin ƙimar da hannu ɗaya.●Maɗaukakin ma'auni mai girma: 0.0 μS / cm - 20.00 mS / cm;mafi ƙarancin karatu: 0.1 μS/cm.● Kewayon atomatik gyare-gyare na maki 1: gyare-gyaren kyauta ba a iyakance ba.● CS3930 Aiwatar da electrode: Electory Electrode, K = 1.0, daidai, barga, barga da anti-inf ...