• Kayan aikin gano gas

Kayan aikin gano gas

 • Kafaffen nunin LCD mai watsa gas guda ɗaya (4-20mA\RS485)

  Kafaffen nunin LCD mai watsa gas guda ɗaya (4-20mA\RS485)

  Acronyms

  ALA1 Ƙararrawa1 ko Ƙaramar Ƙararrawa

  ALA2 Ƙararrawa2 ko Babban Ƙararrawa

  Cal Calibration

  Lamba Lamba

  Mun gode don amfani da tsayayyen iskar gas ɗin mu.Karatun wannan jagorar na iya ba ku da sauri fahimtar aikin da amfani da hanyar wannan samfurin.Da fatan za a karanta littafin a hankali kafin aiki.

 • Mai Amfani Da Gas Guda Daya

  Mai Amfani Da Gas Guda Daya

  Ƙararrawar gano iskar gas don yaɗuwar yanayi, Na'urar firikwensin da aka shigo da shi, tare da kyakkyawar azanci da ingantaccen maimaitawa;kayan aiki yana amfani da fasahar sarrafawa ta Micro, aikin menu mai sauƙi, cikakken fasali, babban abin dogaro, Tare da nau'ikan iya daidaitawa;amfani da LCD, bayyananne da ilhama;m Kyakykyawan ƙira mai ɗaukuwa mai ɗaukuwa ba wai kawai yana sauƙaƙa muku don motsa amfanin ku ba.

  Harsashin gano gas na PC tare da mai ladabi, babban ƙarfi, zazzabi, juriya na lalata, da jin daɗi.An yi amfani da shi sosai a fannin ƙarfe, masana'antar wutar lantarki, Injiniyan sinadarai, ramuka, ramuka, bututun ƙarƙashin ƙasa da sauran wurare, na iya yin rigakafin haɗari mai guba yadda ya kamata.

 • Umarnin watsa bas

  Umarnin watsa bas

  485 wani nau'in bas ne na serial bas wanda ake amfani da shi sosai wajen sadarwar masana'antu.485 sadarwa yana buƙatar wayoyi biyu kawai (layi A, layi na B), ana ba da shawarar watsawa mai nisa don amfani da murɗaɗɗen garkuwa.A ka'ida, matsakaicin nisan watsawa na 485 shine ƙafa 4000 kuma matsakaicin adadin watsa shine 10Mb/s.Tsawon ma'auni na ma'auni na ma'auni ya bambanta daidai da adadin watsawa, wanda ke ƙasa da 100kb/s don isa iyakar watsawa.Ana iya samun mafi girman adadin watsawa a cikin ɗan gajeren nisa.Gabaɗaya, matsakaicin adadin watsawa da aka samu akan murɗaɗɗen waya na mita 100 shine kawai 1Mb/s.

 • Mai watsa iskar gas na dijital

  Mai watsa iskar gas na dijital

  Mai watsa iskar gas ɗin dijital samfuri ne na sarrafa hankali wanda kamfaninmu ya haɓaka, yana iya fitar da siginar 4-20mA na yanzu da ƙimar iskar gas ta ainihin lokacin.Wannan samfurin yana da babban kwanciyar hankali, daidaito mai girma da halaye masu hankali, kuma ta hanyar aiki mai sauƙi zaku iya gane sarrafawa da ƙararrawa don gwada yanki.A halin yanzu, sigar tsarin ta haɗa hanyar gudu ta 1.Ana amfani da shi musamman a wurin da ake buƙatar gano carbon dioxide, yana iya nuna ma'aunin iskar gas da aka gano, lokacin da aka gano ma'aunin iskar gas sama da ƙasa ko ƙasa da ƙa'idar da aka saita, tsarin ta atomatik yana yin jerin matakan ƙararrawa, kamar ƙararrawa, shayewa, tatsewa. , da sauransu (bisa ga saitunan daban-daban na mai amfani).

 • Ƙararrawar Gas Mai Fuska Mai Matuka ɗaya (Chlorine)

  Ƙararrawar Gas Mai Fuska Mai Matuka ɗaya (Chlorine)

  An ƙera ƙararrawar iskar gas ɗin bango mai maƙalli guda ɗaya da nufin gano iskar gas da ban tsoro a ƙarƙashin yanayi daban-daban marasa fashe.Kayan aikin suna ɗaukar firikwensin lantarki da aka shigo da su, wanda ya fi daidai kuma ya tabbata.A halin yanzu, an kuma sanye shi da 4 ~ 20mA na yanzu siginar fitarwa na yanzu da RS485-bus fitarwa module, zuwa intanet tare da DCS, Cibiyar Kula da Majalisar Kulawa.Bugu da kari, wannan kayan aikin kuma ana iya sanye shi da babban baturi na baya (madadin), da'irar kariya da aka kammala, don tabbatar da cewa batirin ya sami ingantaccen yanayin aiki.Lokacin da aka kashe, baturin baya zai iya samar da kayan aiki na awoyi 12 na rayuwa.

 • Ƙararrawar iskar Gas Mai-Dauke da Katanga Mai Maki ɗaya (Carbon dioxide)

  Ƙararrawar iskar Gas Mai-Dauke da Katanga Mai Maki ɗaya (Carbon dioxide)

  An ƙera ƙararrawar iskar gas ɗin bango mai maƙalli guda ɗaya da nufin gano iskar gas da ban tsoro a ƙarƙashin yanayi daban-daban marasa fashe.Kayan aikin suna ɗaukar firikwensin lantarki da aka shigo da su, wanda ya fi daidai kuma ya tabbata.A halin yanzu, an kuma sanye shi da 4 ~ 20mA na yanzu siginar fitarwa na yanzu da RS485-bus fitarwa module, zuwa intanet tare da DCS, Cibiyar Kula da Majalisar Kulawa.Bugu da kari, wannan kayan aikin kuma ana iya sanye shi da babban baturi na baya (madadin), da'irar kariya da aka kammala, don tabbatar da cewa batirin ya sami ingantaccen yanayin aiki.Lokacin da aka kashe, baturin baya zai iya samar da kayan aiki na awoyi 12 na rayuwa.

 • Ƙararrawar Gas Mai Matsakaici Guda ɗaya

  Ƙararrawar Gas Mai Matsakaici Guda ɗaya

  An ƙera ƙararrawar iskar gas ɗin bango mai maƙalli guda ɗaya da nufin gano iskar gas da ban tsoro a ƙarƙashin yanayi daban-daban marasa fashe.Kayan aikin suna ɗaukar firikwensin lantarki da aka shigo da su, wanda ya fi daidai kuma ya tabbata.A halin yanzu, an kuma sanye shi da 4 ~ 20mA na yanzu siginar fitarwa na yanzu da RS485-bus fitarwa module, zuwa intanet tare da DCS, Cibiyar Kula da Majalisar Kulawa.Bugu da kari, wannan kayan aikin kuma ana iya sanye shi da babban baturi na baya (madadin), da'irar kariya da aka kammala, don tabbatar da cewa batirin ya sami ingantaccen yanayin aiki.Lokacin da aka kashe, baturin baya zai iya samar da kayan aiki na awoyi 12 na rayuwa.

 • Haɗaɗɗen injin gano iskar gas mai ɗaukuwa

  Haɗaɗɗen injin gano iskar gas mai ɗaukuwa

  ALA1 Ƙararrawa1 ko Ƙaramar Ƙararrawa
  ALA2 Ƙararrawa2 ko Babban Ƙararrawa
  Cal Calibration
  Lamba Lamba
  Mun gode da yin amfani da na'urar gano iskar gas ɗinmu mai ɗaukar nauyi.Da fatan za a karanta umarnin kafin a fara aiki, wanda zai ba ku da sauri, ƙware fasalin samfuran kuma sarrafa Mai Gano mafi ƙwarewa.

 • Haɗaɗɗen injin gano iskar gas mai ɗaukuwa

  Haɗaɗɗen injin gano iskar gas mai ɗaukuwa

  ALA1 Ƙararrawa1 ko Ƙaramar Ƙararrawa
  ALA2 Ƙararrawa2 ko Babban Ƙararrawa
  Cal Calibration
  Lamba Lamba
  Siga
  Mun gode da yin amfani da na'urar gano iskar gas ɗin mu mai ɗaukar nauyi.Da fatan za a karanta umarnin kafin a fara aiki, wanda zai ba ku da sauri, ƙware fasalin samfuran kuma sarrafa Mai Gano mafi ƙwarewa.

 • Haɗaɗɗen batu guda ɗaya mai ɗaure ƙararrawar gas

  Haɗaɗɗen batu guda ɗaya mai ɗaure ƙararrawar gas

  Ana amfani da samfuran da yawa a cikin ƙarfe, masana'antar sinadarai, man fetur, magunguna, masana'antun muhalli suna aiki yanayi tare da mai guba da gas mai cutarwa ko gano abun ciki na oxygen, har zuwa gano iskar gas guda huɗu a lokaci guda, ta amfani da firikwensin da aka shigo da su, babban madaidaicin, tsangwama mai ƙarfi. iyawa, tsawon rayuwar sabis, nunin raye-raye, ƙararrawa mai sauti da haske, ƙira mai hankali, aiki mai sauƙi, sauƙin daidaitawa, sifili, Saitunan ƙararrawa, na iya zama siginar sarrafawar fitarwa, harsashi ƙarfe, ƙarfi da dorewa, shigarwa mai dacewa.

  Zabin RS485 fitarwa module, sauki haɗi tare da DCS da sauran sa idanu cibiyar.

 • Haɗin Gas Gas Mai ɗaukar nauyi

  Haɗin Gas Gas Mai ɗaukar nauyi

  Mun gode don amfani da na'urar gano iskar gas ɗin mu mai ɗaukar nauyi.Karanta wannan jagorar na iya taimaka maka da sauri fahimtar aiki da amfani da samfurin.Da fatan za a karanta umarnin a hankali kafin aiki.

 • Ƙararrawar Gas Mai Matsakaici Guda ɗaya

  Ƙararrawar Gas Mai Matsakaici Guda ɗaya

  Tsarin ƙararrawar iskar gas ɗin da aka ɗora bango guda ɗaya shine tsarin ƙararrawa mai sarrafa hankali mai hankali wanda kamfaninmu ya haɓaka, wanda zai iya gano yawan iskar gas da nunawa a ainihin lokacin.Samfurin yana da halaye na babban kwanciyar hankali, babban daidaito da babban hankali.

  An fi amfani dashi don gano iskar gas mai ƙonewa, iskar oxygen da kowane nau'in iskar gas mai guba, yana bincika ma'aunin ƙididdiga na ƙarar iskar gas, lokacin da wurin da wasu ke jiran ma'aunin iskar gas sama da ƙasa ko ƙasa, tsarin ya saita ta atomatik jerin matakan ƙararrawa. , kamar ƙararrawa, shaye-shaye, tarwatsewa, da sauransu (bisa ga kayan aiki daban-daban masu amfani da su ke karɓa).

12Na gaba >>> Shafi na 1/2