• Kayayyaki

Kayayyaki

 • Tsaftace Kayan Aikin Gwajin Chlorine Mai Faɗawa FCL30

  Tsaftace Kayan Aikin Gwajin Chlorine Mai Faɗawa FCL30

  1. Yi amfani da ka'idodin lantarki guda uku don auna ragowar ƙwayar chlorine, wanda yake daidai da sauri, kuma ana iya kwatanta shi da hanyar DPD;
  2. Babu buƙatar abubuwan amfani, kulawa mai sauƙi, kuma ƙimar ma'auni ba ta shafi ƙananan zafin jiki ko turbidity;
  3. Kuna iya maye gurbin CS5930 dilin chlorine electrode da kanku, wanda ke da sauƙin tsaftacewa da kulawa.

 • Kayayyakin dakin gwaje-gwaje suna tallafawa dakin gwaje-gwaje na al'ada daban-daban kayan aiki da kayan aiki

  Kayayyakin dakin gwaje-gwaje suna tallafawa dakin gwaje-gwaje na al'ada daban-daban kayan aiki da kayan aiki

  wadata daban-daban dakin gwaje-gwaje kida, mazurari, tube, aunawa kofin, ma'auni tube, trapezoidal brackets, pipette Frames, pipettes, iya aiki kwalban gwajin tube, lantarki tebur sikelin, doki tafasar makera, resistor makera, da dai sauransu Support gyare-gyare, za ka iya siffanta dakin gwaje-gwaje. .

 • Mitar Guda Mai Sauƙi Buɗewar Tasha

  Mitar Guda Mai Sauƙi Buɗewar Tasha

  ◆Ka'idar aiki na buɗaɗɗen tashar weir da tsagi na ruwa shine saita daidaitaccen tsagi na ruwa a cikin buɗaɗɗen tashar, ta yadda adadin ruwan da ke gudana ta hanyar ragi ya kasance cikin dangantaka mai daraja guda ɗaya da matakin ruwa, kuma Ana auna matakin ruwa bisa ga ƙayyadadden matsayi, kuma ana ƙididdige shi ta hanyar madaidaicin tsari.
  ◆ Bisa ga ka'idar, daidaitattun ruwan da aka auna ta hanyar mita mai gudana, ban da buƙatar daidaitaccen tanki na ruwa a kan wurin, yawan ruwa yana da alaka ne kawai da tsayin matakin ruwa.
  ◆ Daidaiton matakin ruwa shine mabuɗin gano magudanar ruwa.
  ◆Muna amfani da ruwa matakin ma'auni ne high quality ultrasonic bude tashar matakin ma'auni.Wannan ma'aunin matakin zai iya saduwa da buƙatun ma'aunin wurin dangane da daidaiton bayanai da samfurin hana tsangwama da juriya na lalata.

 • Kayayyakin Yanar Gizo Sensor Direction Instrument

  Kayayyakin Yanar Gizo Sensor Direction Instrument

  WDZNa'urori masu auna motsin iska (masu watsawa) suna ɗaukahigh madaidaicin magnetic m guntu a ciki, shima yana ɗaukar iska mai ƙarfi tare da ƙarancin rashin ƙarfi da ƙarfe mai haske don amsa jagoran iska kuma yana da kyawawan halaye masu ƙarfi.Samfurin yana da ci gaba da yawa kamar babban kewayon,layi mai kyau,mai ƙarfi anti-lighting,mai sauƙin lura,barga kuma abin dogara.Ana iya amfani dashi ko'ina a cikin yanayin yanayi, ruwa, muhalli, filin jirgin sama, tashar jiragen ruwa, dakin gwaje-gwaje, masana'antu da yankin noma.

   

 • Tsarin Kula da Ƙarar Ƙira

  Tsarin Kula da Ƙarar Ƙira

  ◆ Tsarin amo da ƙura yana ba da damar ci gaba da saka idanu ta atomatik.
  ◆Ana iya duba bayanai ta atomatik kuma a watsa ba tare da kulawa ba.
  ◆ Yana iya saka idanu f ƙura, PM2.5, PM10, PM1.0, TSP, amo da iska zafin jiki da zafi, iska gudun, iska shugabanci da sauran muhalli dalilai, kazalika da gano bayanai na kowane gano batu ne kai tsaye uploaded to. bayanan sa ido ta hanyar sadarwa mara waya.
  ◆An fi amfani da shi don sa ido kan wuraren aikin birane, sa ido kan iyakokin masana'antu, da sa ido kan iyakokin ginin.

 • Zazzabi na cikin gida da firikwensin zafi

  Zazzabi na cikin gida da firikwensin zafi

  Wannan samfurin yana amfani da ƙa'idar watsawa ta 485 MODBUS don nunawa, ya ƙunshi babban haɗe-haɗe da zafin jiki da guntu firikwensin zafi, wanda zai iya auna zafin jiki da zafi na wurin a cikin lokaci, da allon LCD na waje, nuni na ainihin lokacin zafin jiki da kuma yanayin zafi. bayanan zafi a yankin.Babu buƙatar nuna bayanan da aka auna ta hanyar firikwensin ta hanyar kwamfuta ko wasu na'urori, ba kamar na'urorin firikwensin da suka gabata ba.

  Alamar matsayi a gefen hagu na sama yana kunne, kuma ana nuna zafin jiki a wannan lokacin;

  Alamar matsayi a gefen hagu na ƙasa yana kunne, kuma ana nuna zafi a wannan lokacin.

 • PC-5GF Photovoltaic muhalli Monitor

  PC-5GF Photovoltaic muhalli Monitor

  PC-5GF Mai lura da muhalli na hotovoltaic shine mai lura da muhalli tare da kwandon fashewar ƙarfe wanda ke da sauƙin shigarwa, yana da daidaiton ma'auni mai girma, ingantaccen aiki, kuma yana haɗa abubuwa da yawa na yanayi.An haɓaka wannan samfurin bisa ga buƙatun kimanta albarkatun makamashin hasken rana da sa ido kan tsarin makamashin hasken rana, haɗe da fasahar ci gaba na tsarin lura da hasken rana a gida da waje.

  Baya ga lura da mahimman abubuwan muhalli kamar yanayin yanayi, zafi na yanayi, saurin iska, jagorar iska, da matsa lamba na iska, wannan samfurin kuma yana iya saka idanu da hasken rana mai mahimmanci (jirgin sama / karkata) da yanayin zafin jiki a cikin ikon hotovoltaic. tashar muhalli tsarin.Musamman, ana amfani da na'urar firikwensin hasken rana mai tsayin daka, wanda ke da cikakkiyar halayen cosine, amsa mai sauri, ƙwanƙwasa sifili da faɗaɗa yanayin zafi.Ya dace sosai don saka idanu na radiation a cikin masana'antar hasken rana.Ana iya jujjuya pyranometer biyu a kowane kusurwa.Ya dace da buƙatun kasafin kuɗin wutar lantarki na masana'antar photovoltaic kuma a halin yanzu shine mafi dacewa jagora-matakin šaukuwa yanayin yanayin hoto don amfani a cikin shuke-shuken wutar lantarki.

 • Zazzabi Uku da Rubutun Danshi na Ƙasa Uku

  Zazzabi Uku da Rubutun Danshi na Ƙasa Uku

  Babban sigogin fasaha na mai sarrafawa

  .Ƙarfin yin rikodi:> 30000 ƙungiyoyi
  .Tazarar yin rikodi: 1 hour – 24 hours daidaitacce
  .Sadarwar sadarwa: gida 485 zuwa USB 2.0 da mara waya ta GPRS
  .Yanayin aiki: -20 ℃–80 ℃
  .Wutar lantarki mai aiki: 12V DC
  .Samar da wutar lantarki: ƙarfin baturi

   

 • Tashar yanayi mai ɗaukar nauyi mai ɗaukar nauyi

  Tashar yanayi mai ɗaukar nauyi mai ɗaukar nauyi

  ◆ Mai sauƙin ɗauka, sauƙin aiki
  ◆ Yana haɗa abubuwa biyar na meteorological: saurin iska, saurin gudu, zafin iska, zafi na iska, matsa lamba na iska.
  ◆ Ginshirin FLASH mai ƙarfi mai ƙarfi zai iya adana bayanan yanayi na aƙalla shekara guda.
  ◆ Kebul na sadarwa ta hanyar sadarwa.
  ◆ Goyan bayan sigogi na al'ada.

 • LF-0010 TBQ Jimlar Sensor Radiation

  LF-0010 TBQ Jimlar Sensor Radiation

  PHTBQ jimlar firikwensin firikwensin yana amfani da ka'idar firikwensin pyroelectric, wanda aka yi amfani da shi tare da raɗaɗi daban-daban jimillar hasken rana, hasken da ke haskakawa, tarwatsewar radiation, infrared radiation, hasken da ake iya gani, ultraviolet radiation, radiation mai tsawo.

  Core inductive element na firikwensin, ta amfani da winding plating Multi-contact thermopile, an lulluɓe samansa da baƙar fata na babban ƙimar sha.Ƙungiyar zafi tana cikin jiki, masu zafi da sanyi don samar da wutar lantarki.A cikin kewayon layi, daidai da siginar fitarwa da hasken rana.

  Gilashin biyu shine don rage tasirin iskar convection radiation tebur, an saita murfin ciki don yanke hasken infrared na nacelle kanta.

 • Ƙararrawar iskar Gas Mai-Dauke da Katanga Mai Maki ɗaya (Carbon dioxide)

  Ƙararrawar iskar Gas Mai-Dauke da Katanga Mai Maki ɗaya (Carbon dioxide)

  An ƙera ƙararrawar iskar gas ɗin bango mai maƙalli guda ɗaya da nufin gano iskar gas da ban tsoro a ƙarƙashin yanayi daban-daban marasa fashe.Kayan aikin suna ɗaukar firikwensin lantarki da aka shigo da su, wanda ya fi daidai kuma ya tabbata.A halin yanzu, an kuma sanye shi da 4 ~ 20mA na yanzu siginar fitarwa na yanzu da RS485-bus fitarwa module, zuwa intanet tare da DCS, Cibiyar Kula da Majalisar Kulawa.Bugu da kari, wannan kayan aikin kuma ana iya sanye shi da babban baturi na baya (madadin), da'irar kariya da aka kammala, don tabbatar da cewa batirin ya sami ingantaccen yanayin aiki.Lokacin da aka kashe, baturin baya zai iya samar da kayan aiki na awoyi 12 na rayuwa.

 • Anemometer na yanayin yanayi firikwensin saurin iska

  Anemometer na yanayin yanayi firikwensin saurin iska

  ◆ Na'urori masu auna saurin iska suna ɗaukar tsarin gargajiya na kofi uku;
  ◆ An yi kofuna waɗanda aka yi daga kayan fiber carbon, tare da babban ƙarfi da kyakkyawar farawa;
  ◆ Na'urorin sarrafa siginar, waɗanda aka gina a cikin kofuna, na iya fitar da daidaitattun;
  ◆ Ana iya amfani da shi sosai a fannin yanayi, ruwa, muhalli, filin jirgin sama, tashar jiragen ruwa, dakin gwaje-gwaje, masana'antu da yankin noma;
  Goyan bayan Ma'auni na Musamman.