• Haɗaɗɗen tipping guga tashar sa ido kan ruwan sama tasha ta atomatik

Haɗaɗɗen tipping guga tashar sa ido kan ruwan sama tasha ta atomatik

Takaitaccen Bayani:

Tashar ruwan sama ta atomatik tana haɗa babban madaidaicin ƙimar analog, yawan sauyawa da kuma siyan adadin bugun jini.Fasahar samfurin tana da kyau, karko kuma abin dogaro, ƙarami a cikin girman, kuma mai sauƙin shigarwa.Ya dace sosai don tattara bayanai na tashoshin ruwan sama da tashoshin ruwa a cikin hasashen ruwa, faɗakarwar ambaliyar ruwa, da dai sauransu, kuma yana iya biyan buƙatun tattara bayanai da ayyukan sadarwa na tashoshin ruwan sama da tashoshin ruwa daban-daban.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Siffofin

◆ Yana iya tattarawa ta atomatik, rikodin, caji, yin aiki da kansa, kuma baya buƙatar kasancewa kan aiki;
◆ Rashin wutar lantarki: amfani da hasken rana + baturi: rayuwar sabis ya fi shekaru 5, kuma ci gaba da aikin ruwan sama ya fi kwanaki 30, kuma ana iya cajin baturi gabaɗaya don kwanaki 7 a jere;
◆ Tashar kula da ruwan sama samfuri ne tare da tattara bayanai, adanawa da ayyukan watsawa, wanda ya dace da "Tsarin Kulawa ta atomatik na Hydrology Automatic Observation and Reporting System Equipment Telemetry Terminal" (SL/T180-1996) da "Hydrology Atomatik Observation and Reporting System Technical Specifications" (SL61) -2003) daidaitattun buƙatun masana'antu.
◆ A tipping guga ruwan sama ma'auni tare da ayyuka kamar atomatik rikodi, real-lokaci lokaci, tarihi rikodin rikodi, over-iyakance ƙararrawa da data sadarwa, kai-tsabta kura, da kuma sauki tsaftacewa.

Alamun fasaha

◆ Diamita mai ɗaukar ruwan sama: φ200mm
◆ M kwana na yankan baki: 40 ~ 50 °
◆ Ƙaddamarwa: 0.2mm
◆ Daidaiton ma'auni: hazo na wucin gadi na cikin gida, dangane da fitar ruwa na kayan aikin da kansa
Daidaitaccen matakin 1: ≤±2%;Matsayi na 2 daidaito: ≤± 3%;Matsayi na 3 daidaito: ≤± 4%;
◆ Girman ruwan sama: 0.01mm ~ 4mm/min (An yarda da ƙarfin ruwan sama 8mm/min)
◆ Tazarar yin rikodi: daidaitacce daga minti 1 zuwa awanni 24
◆ Yawan yin rikodi: 10000
◆ Duban bayanai: GPRS, 433, zigbee
◆ Yanayin aiki: yanayin zafi: -20~50℃;dangi zafi;<95% (40 ℃)
◆ Auna girman hazo: tsakanin 4mm/min
◆ Matsakaicin kuskuren izini: ± 4% mm
◆ Nauyi: 60KG
◆ Girman: 220.0 cm * 50.0 cm * 23.0

Aikace-aikace

Ya dace da tashoshin yanayi (tashoshi), tashoshin ruwa, ban ruwa da magudanar ruwa, aikin gona, gandun daji da sauran sassan da suka dace don auna hazo ruwa, tsananin hazo, da siginar tuntuɓar injina (reed relays).

Matakan kariya

1. Da fatan za a duba ko marufi yana cikin yanayi mai kyau, kuma duba ko samfurin samfurin ya dace da zaɓin;
2. Kada ku haɗa tare da wutar lantarki.Bayan an gama wayoyi kuma aka duba, ana iya kunna wutar lantarki;
3. Tsawon layin firikwensin zai shafi siginar fitarwa na samfurin.Kada a canza gaɓar abubuwa ko wayoyi waɗanda aka welded lokacin da samfurin ya bar masana'anta.Idan kuna buƙatar canzawa, da fatan za a tuntuɓe mu;
4. Na'urar firikwensin shine ainihin na'urar.Don Allah kar a ƙwace shi da kanka, ko taɓa saman firikwensin tare da abubuwa masu kaifi ko masu lalata, don kar ya lalata samfurin.


 • Na baya:
 • Na gaba:

 • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

  Samfura masu alaƙa

  • FXB-01 Karfe iska vane iska shugabanci firikwensin iska vane

   FXB-01 Karfe iska vane iska shugabanci firikwensin wi ...

   Ƙarfe mai haske mai tsayin mita 3.5 na musamman (wanda aka keɓance sandar bakin karfe na kowane tsayi) Bayanin samfur An sanya vanen yanayin ƙarfe mai haske a waje don nuna alamar iskar.The karfe tsarin ya cikakken gane daidaitattun, na musamman da kuma daidaitaccen samarwa, da kuma waje surface da ake bi da zafi-tsoma galvanized da fesa ...

  • Kayayyakin Yanar Gizo Sensor Direction Instrument

   Kayayyakin Yanar Gizo Sensor Direction Instrument

   Technique Siga Ma'aunin Ma'auni:0~360° Daidaito: ± 3° Tauraron saurin iska:≤0.5m/s Yanayin samar da wutar lantarki: DC 5V □ DC 12V □ DC 24V □ Sauran Fitarwa: □ Pulse: Pulse Signal? 4~20mA □ Wutar Lantarki: 0~5V □ RS232 □ RS485 □ TTL Level: (□ Mitar □ Tsawon bugun bugun jini) □ Wani Tsawon Layin Kayan Aiki Operati...

  • Tashar Kula da Kura da Hayaniya

   Tashar Kula da Kura da Hayaniya

   Gabatarwar Samfur Tsarin amo da ƙura na iya aiwatar da ci gaba da saka idanu ta atomatik na wuraren saka idanu a cikin yankin kula da ƙura na wurare daban-daban na sauti da aikin muhalli.Na'urar sa ido ce mai cikakken ayyuka.Yana iya sa ido kan bayanai ta atomatik idan ba a kula da shi ba, kuma yana iya sa ido kan bayanai ta atomatik ta hanyar sadarwar jama'a ta wayar hannu ta GPRS/CDMA da sadaukarwa...

  • Kafaffen nunin LCD mai watsa gas guda ɗaya (4-20mA\RS485)

   Kafaffen nunin LCD mai watsa gas guda ɗaya (4-20m ...

   Siffar Tsarin Tsarin Tsarin Tsarin Tebur 1 na kayan daidaitaccen daidaitaccen ƙayyadaddun iskar gas guda ɗaya Daidaitaccen lambar serial lamba Sunan Bayanin 1 Mai watsa iskar gas 2 Jagoran umarni 3 Takaddun shaida 4 Ikon nesa Da fatan za a duba ko na'urorin haɗi da kayan sun cika bayan kwashe kaya.Daidaitaccen tsari ne ...

  • CLEAN MD110 Dijital Magnetic Stirrer mai bakin ciki

   CLEAN MD110 Dijital Magnetic Stirrer mai bakin ciki

   Siffofin ● 60-2000 rpm (500ml H2O) ● LCD allon nuni aiki da matsayi matsayi ● 11mm ultra-bakin jiki jiki, barga da sarari-ceton ● Shuru, babu asara, babu kulawa ● Agogon agogo da counterclockwise (atomatik) sauyawa ● Kashe saitin lokaci ● Mai yarda da ƙayyadaddun CE kuma baya tsoma baki tare da ma'aunin lantarki ● Yi amfani da yanayi 0-50 ° C ...

  • Haɗaɗɗen injin gano iskar gas mai ɗaukuwa

   Haɗaɗɗen injin gano iskar gas mai ɗaukuwa

   Tsarin Siffar Tsari 1. Tebura 1 Abubuwan Abu na Haɗin Gas mai gano iskar gas Haɗaɗɗen Gas Gas Mai gano Caja USB Jagorar Takaddun shaida Da fatan za a duba kayan nan da nan bayan an kwashe kaya.Daidaitaccen kayan haɗi dole ne.Zaɓin shine za'a iya zaɓar gwargwadon bukatun ku.Idan ba kwa buƙatar daidaitawa, saita sigogin ƙararrawa, ko karanta ...