• Tsaftace DO30 Narkar da Mitar Oxygen

Tsaftace DO30 Narkar da Mitar Oxygen

Takaitaccen Bayani:

● Daidai kuma barga

● Tattalin arziki da dacewa

● Sauƙi don kulawa

● Sauƙi don ɗauka

● DO30 narkar da gwajin oxygen yana kawo muku ƙarin dacewa kuma yana haifar da sabon gogewa na narkar da iskar oxygen.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Siffofin

● Tsarin zane-zane mai siffar jirgin ruwa, IP67 mai hana ruwa.
●Aiki mai sauƙi tare da maɓallai 4, jin daɗin riƙewa, daidaitaccen ma'aunin ƙimar da hannu ɗaya.
● Narkar da narkar da iskar oxygen zaɓaɓɓu: maida hankali ppm ko jikewa%.
● Matsakaicin zafin jiki na atomatik, ramuwa ta atomatik bayan shigar da salinity / yanayi matsa lamba.
● Mai amfani-mai maye gurbin lantarki da kayan kai na membrane (CS49303H1L)
● Zai iya aiwatar da ma'aunin ingancin ruwa (aikin kullewa ta atomatik)
● Mai sauƙin kulawa, baturi da na'urorin lantarki za a iya maye gurbinsu da sauƙi ba tare da wani kayan aiki ba.
●Layin baya, nunin layi mai yawa, mai sauƙin karantawa.
●Gano kai na nunin ingancin ingancin lantarki
●1 * 1.5 AAA baturi tare da tsawon rai
●Rufewa ta atomatik bayan mintuna 20 ba tare da wani maɓalli ba

Alamun fasaha

Kewayon aunawa 0.00 - 20.00 ppm;0.0 - 200.0%
Ƙaddamarwa 0.01 ppm;0.1%
Daidaito ± 2% FS
Ma'aunin zafin jiki 0 - 100.0 °C / 32 - 212 °F
Yanayin zafin aiki 0 - 60.0 °C / 32 - 140 °F
Matsakaicin zafin jiki ta atomatik 0 - 60.0 ° C
Daidaitawa maki 1 ko 2 (0% Zero Oxygen ko iska 100% Cikakkun Oxygen)
Salinity Compensation 0.0 - 40.0 ppt
Rarraba matsa lamba na yanayi 600-1100 mbar
Allon 20 * 30mm Multi-line LCD nuni
Matsayin kariya IP67
Hasken baya ta atomatik Minti 1
Rufewa ta atomatik Minti 5
Tushen wutan lantarki 1 x1.5V AAA7 baturi
Girma (H×W×D) 185×40×48mm
Nauyi 95g ku

 


 • Na baya:
 • Na gaba:

 • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

  Samfura masu alaƙa

  • famfon samfurin iskar gas mai ɗaukuwa

   famfon samfurin iskar gas mai ɗaukuwa

   Siffofin samfur ● Nuni: Babban nunin ɗigon allo matrix ruwa crystal nuni ● Ƙaddamarwa: 128 * 64 ● Harshe: Turanci da Sinanci ● Kayan Shell: ABS ● Ƙa'idar aiki: Diaphragm kai-priming ● Gudun ruwa: 500mL / min ● Matsa lamba: -60kPa ● Ƙwararru .

  • Rain firikwensin bakin karfe na waje tashar ruwa

   Rain firikwensin bakin karfe waje hydrologica...

   Technique Siga Ruwa mai ɗaukar ruwa Ф200 ± 0.6mm Ma'auni kewayon ≤4mm / min (ƙarfin hazo) Resolution 0.2mm (6.28ml) Daidaitaccen ± 4% (gwajin na cikin gida, ƙarfin ruwan sama shine 2mm / min) Yanayin samar da wutar lantarki DC 5V DC 24V Sauran Fitar Fitar Yanzu 4 ~ 20mA Siginar sauyawa: Kunnawa na Reed Canja Wuta: 0~2.5V Wutar lantarki: 0~5V Voltage 1 ~ 5V Sauran ...

  • Ƙararrawar iskar Gas Mai-Dauke da Katanga Mai Maki ɗaya (Carbon dioxide)

   Ƙararrawar Gas Mai Fuska Mai Matuka ɗaya (Carbon dio...

   Ma'aunin fasaha ● Sensor: firikwensin infrared ● Lokacin amsawa: ≤40s (nau'in al'ada) ● Tsarin aiki: ci gaba da aiki, babba da ƙananan ƙararrawa (ana iya saita) ● Analog dubawa: 4-20mA fitarwa na sigina [zaɓi] ● Digital interface: RS485-bas dubawa [zaɓi] ● Yanayin nuni: LCD mai hoto ● Yanayin ƙararrawa: Ƙararrawa mai sauti - sama da 90dB;Ƙararrawa mai haske -- Ƙarfin ƙarfi mai ƙarfi ● Sarrafa fitarwa: relay o...

  • Ƙararrawar Gas Mai Matsakaici Guda ɗaya

   Ƙararrawar Gas Mai Matsakaici Guda ɗaya

   Taswirar tsari Siga na fasaha ● Sensor: electrochemistry, konewa mai haɗari, infrared, PID...... ● Lokacin amsawa: ≤30s ƙararrawa --Φ10 jajayen diodes masu fitar da haske (lejoji) ...

  • Mai ɗaukar hoto Multiparameter Transmitter

   Mai ɗaukar hoto Multiparameter Transmitter

   Amfanin samfur 1. Na'ura ɗaya yana da maƙasudi da yawa, wanda za'a iya fadada shi don amfani da nau'ikan firikwensin iri-iri;2. Toshe kuma kunna, gano na'urorin lantarki da sigogi ta atomatik, kuma ta atomatik canza yanayin aiki;3. Ma'auni daidai ne, siginar dijital ta maye gurbin siginar analog, kuma babu tsangwama;4. Kyakkyawan aiki da ƙirar ergonomic;5. Share interface da ...

  • CLEAN PH30 Gwajin

   CLEAN PH30 Gwajin

   Features ●Kira mai siffar jirgin ruwa, IP67 matakin hana ruwa.●4-button mai sauƙin aiki, jin daɗin riƙewa, daidaitaccen ma'aunin pH tare da hannu ɗaya.●Lokacin aikace-aikace mai faɗi: Zai iya saduwa da ma'aunin samfuran alamun 1ml a cikin dakin gwaje-gwaje zuwa gwajin ingancin ruwa a cikin filin.● Zai iya aiwatar da ma'aunin ingancin ruwa (aikin kullewa ta atomatik)