• Tsaftace CON30 Mitar Haɓakawa (Haɓaka/TDS/Salinity)

Tsaftace CON30 Mitar Haɓakawa (Haɓaka/TDS/Salinity)

Takaitaccen Bayani:

Mai jarrabawar CLEAN CON30 yana daidai da Alkalamin Gwajin Haɓaka, Alƙalamin Gwajin TDS da Alƙalamin Gwajin Salinity.Tsarin nutsewarsa yana sa gwajin filin ya fi sauƙi da dacewa.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Siffofin

 

● Tsarin zane-zane mai siffar jirgin ruwa, IP67 mai hana ruwa.
●Aiki mai sauƙi tare da maɓallai 4, jin daɗin riƙewa, daidaitaccen ma'aunin ƙimar da hannu ɗaya.
●Maɗaukakin ma'auni mai girma: 0.0 μS / cm - 20.00 mS / cm;mafi ƙarancin karatu: 0.1 μS/cm.
● Kewayon atomatik gyare-gyare na maki 1: gyare-gyaren kyauta ba a iyakance ba.
● CS3930 Aiwatar da electrode: electrode na lantarki, K = 1.0, daidai, barga, barga da tsangwama;mai sauƙin tsaftacewa da kulawa.
● Za'a iya daidaita ma'aunin zafin jiki na diyya ta atomatik: 0.00 - 10.00%.
● Zai iya aiwatar da ma'aunin ingancin ruwa (aikin kullewa ta atomatik)
● Mai sauƙin kulawa, baturi da na'urorin lantarki za a iya maye gurbinsu da sauƙi ba tare da wani kayan aiki ba.
●Layin baya, nunin layi mai yawa, mai sauƙin karantawa.
●Gano kai na nunin ingancin ingancin lantarki
●1 * 1.5 AAA baturi tare da tsawon rai
●Rufewa ta atomatik bayan mintuna 20 ba tare da wani maɓalli ba

 

Alamun fasaha

Kewayon aunawa 0.0 μS/cm (ppm) - 20.00 mS/cm (ppt)
Ƙaddamarwa 0.1 μS/cm (ppm) - 0.01 mS/cm (ppt)
Daidaito ± 1% FS
Ma'aunin zafin jiki 0 - 100.0 °C / 32 - 212 °F
Yanayin zafin aiki 0 - 60.0 °C / 32 - 140 °F
Rage Diyya na Zazzabi .0 - 60.0 °C
Matsalolin Zazzabi Auto/Manual
Yanayin zafin jiki 0.00 - 10.00% daidaitacce (ma'aikata 2.00%)
Tushen zafin jiki 15-30C daidaitacce (ma'aikata 25°C)
Hanyar daidaitawa Kewayo ta atomatik daidaita maki 1
Ma'aunin TDS 0.0 mg/L (ppm) - 20.00 g/L (ppt)
Farashin TDS 0.40 - 1.00 daidaitacce (ƙirar masana'anta: 0.50)
kewayon ma'aunin salinity 0.0 mg/L (ppm) - 13.00 g/L (ppt)
Salinity factor 0.65
Conductivity lantarki CS3930 Φ13mm, K=1.0
Allon 20 * 30mm Multi-line LCD nuni
Matsayin kariya IP67
Hasken baya ta atomatik Minti 1
Rufewa ta atomatik Minti 5
Tushen wutan lantarki 1 x1.5V AAA7 baturi
Girma (H×W×D) 185×40×48mm
Nauyi 95g ku

 • Na baya:
 • Na gaba:

 • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

  Samfura masu alaƙa

  • Tashar yanayi mai ɗaukar nauyi mai ɗaukar nauyi

   Tashar yanayi mai ɗaukar nauyi mai ɗaukar nauyi

   Siffofin ◆ 128 * 64 babban allo LCD yana nuna zafin jiki, zafi, saurin iska, matsakaicin saurin iska, matsakaicin saurin iska, jagorar iska, da ƙimar matsin iska;◆ Ma'ajiyar bayanai mai girma, na iya adana bayanan yanayi har zuwa 40960 (ana iya saita tazarar rikodin bayanai tsakanin mintuna 1 ~ 240);◆ Sadarwar kebul na USB na duniya don saukar da bayanai cikin sauƙi;◆ Kawai buƙatar batir AA 3: ƙarancin wutar lantarki ...

  • Sensor PH

   Sensor PH

   Umarnin Samfura Sabon-ƙarni na PHTRSJ ƙasa pH firikwensin yana warware gazawar pH na ƙasa na gargajiya wanda ke buƙatar kayan aikin nuni na ƙwararru, daidaitawa mai wahala, haɗaɗɗiyar wahala, babban amfani da wutar lantarki, farashi mai girma, da wahalar ɗauka.● Sabuwar ƙasa pH firikwensin, fahimtar kan layi na ainihin lokacin sa ido na pH na ƙasa.● Yana ɗaukar mafi girman ingantaccen dielectric da babban yanki polytetraf ...

  • Matsa lamba (Mataki) Masu watsa Level Level Sensor

   Matsa lamba (Mataki) Masu watsa Level Level Sensor

   Siffofin ● Babu rami mai matsa lamba, babu tsarin jirgin sama;● Daban-daban nau'ikan fitarwa na sigina, ƙarfin lantarki, halin yanzu, sigina na mita, da dai sauransu; ● Babban madaidaici, babban ƙarfi;● Tsabtace, anti-scaling Technical Manuniya Ƙarfin wutar lantarki: 24VDC Siginar fitarwa: 4 ~ 20mA, 0 ~ 10mA, 0 ~ 20mA, 0 ~ 5V, 1 ~ 5V, 1 ~ 10k ...

  • Ultrasonic Sludge Interface Mita

   Ultrasonic Sludge Interface Mita

   Features ● Ci gaba da ma'auni, ƙananan kulawa ● Fasaha mai girma na Ultrasonic, kwanciyar hankali da abin dogara ● Sinanci da Ingilishi aiki mai sauƙi, mai sauƙi don aiki ● 4 ~ 20mA, relay da sauran abubuwan da aka samu, tsarin haɗin gwiwar tsarin ● Daidaita wutar lantarki ta atomatik bisa ga Layer laka ● Babban aikin samfurin dijital, ƙirar tsangwama ...

  • Karamin Ultrasonic Integrated Sensor

   Karamin Ultrasonic Integrated Sensor

   Fitowar Samfuri Babban Fito na gaba Sifofin fasaha Samar da ƙarfin lantarki DC12V ± 1V Fitar da siginar siginar RS485 Daidaitaccen yarjejeniya MODBUS, ƙimar baud 9600 Amfanin wutar lantarki 0.6W Wor...

  • CLEAN PH30 Gwajin

   CLEAN PH30 Gwajin

   Features ●Kira mai siffar jirgin ruwa, IP67 matakin hana ruwa.●4-button mai sauƙin aiki, jin daɗin riƙewa, daidaitaccen ma'aunin pH tare da hannu ɗaya.●Lokacin aikace-aikace mai faɗi: Zai iya saduwa da ma'aunin samfuran alamun 1ml a cikin dakin gwaje-gwaje zuwa gwajin ingancin ruwa a cikin filin.● Zai iya aiwatar da ma'aunin ingancin ruwa (aikin kullewa ta atomatik)