• Tsarin Kula da Ƙarar Ƙira

Tsarin Kula da Ƙarar Ƙira

Takaitaccen Bayani:

◆ Tsarin amo da ƙura yana ba da damar ci gaba da saka idanu ta atomatik.
◆Ana iya duba bayanai ta atomatik kuma a watsa ba tare da kulawa ba.
◆ Yana iya saka idanu f ƙura, PM2.5, PM10, PM1.0, TSP, amo da iska zafin jiki da zafi, iska gudun, iska shugabanci da sauran muhalli dalilai, kazalika da gano bayanai na kowane gano batu ne kai tsaye uploaded to. bayanan sa ido ta hanyar sadarwa mara waya.
◆An fi amfani da shi don sa ido kan wuraren aikin birane, sa ido kan iyakokin masana'antu, da sa ido kan iyakokin ginin.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Tsarin Tsarin

Tsarin ya ƙunshi tsarin sa ido na barbashi, tsarin kula da amo, tsarin kula da yanayi, tsarin sa ido na bidiyo, tsarin watsawa mara waya, tsarin samar da wutar lantarki, tsarin sarrafa bayanan bayanan baya da kuma sa ido kan bayanan girgije da dandamalin gudanarwa.Ƙungiyar sa ido ta haɗa nau'o'in ayyuka daban-daban kamar na yanayi PM2.5, PM10 na yanayi, yanayin zafi, zafi da iska da kuma kula da shugabanci, saka idanu na amo, saka idanu na bidiyo da kuma ɗaukar bidiyo na gurɓataccen gurɓataccen abu (na zaɓi), mai guba da saka idanu mai cutarwa. na zaɓi);Dandalin bayanai wani dandali ne mai haɗin gwiwa tare da tsarin gine-ginen Intanet, wanda ke da ayyuka na kulawa da kowane tashar tashar da sarrafa ƙararrawar bayanai, yin rikodi, tambaya, ƙididdiga, fitar da rahoto da sauran ayyuka.

Alamun fasaha

Suna Samfura Ma'auni Range Ƙaddamarwa Daidaito
Yanayin yanayi Saukewa: PTS-3 -50 ℃ 0.1 ℃ ± 0.1 ℃
Dangi zafi Saukewa: PTS-3 0 ~ 0.1% ± 2%(≤80%时)±5%(>80%时)
Hanyar iska ta Ultrasonic da saurin iska Farashin EC-A1 0 ~ 360° ±3°
0 ~ 70m/s 0.1m/s ± (0.3+0.03V)m/s
PM2.5 PM2.5 0-500ug/m³ 0.01m3/min ± 2% Lokacin amsawa:≤10s
PM10 PM10 0-500ug/m³ 0.01m3/min ± 2% Lokacin amsawa:≤10s
Sensor na amo ZSDB1 30 ~ 130dB Mitar kewayon: 31.5Hz ~ 8kHz 0.1dB ± 1.5dB amo

 

 

Bangaren kallo TRM-ZJ 3m-10 na zaɓi Amfani na waje Tsarin bakin karfe tare da na'urar kariya ta walƙiya
Tsarin samar da wutar lantarki ta hasken rana Saukewa: TDC-25 Wutar lantarki 30W Batirin hasken rana + baturi mai caji + mai karewa Na zaɓi
Mai sarrafa sadarwa mara waya GSM/GPRS Short/matsakaici/tsawon nesa Canja wurin kyauta/biya Na zaɓi

Shafin aikace-aikace

图片2

 • Na baya:
 • Na gaba:

 • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

  Samfura masu alaƙa

  • Tsaftace Kayan Aikin Gwajin Chlorine Mai Faɗawa FCL30

   Tsaftace FCL30 Maɗaukakin Ragowar Gwajin Chlorine...

   Siffofin 1, 4 maɓallan suna da sauƙi don aiki, jin daɗin riƙewa, kammala ma'aunin ƙimar daidai da hannu ɗaya;2. Hasken baya, nunin layi mai yawa, sauƙin karantawa, rufe ta atomatik ba tare da aiki ba;3. Dukan jerin 1 * 1.5V AAA baturi, mai sauƙin maye gurbin baturi da lantarki;4. Jirgin ruwa mai nau'in nau'i na zane-zane na ruwa, IP67 matakin hana ruwa;5. Kuna iya yin jifa da ruwa qua...

  • Ultrasonic Sludge Interface Mita

   Ultrasonic Sludge Interface Mita

   Features ● Ci gaba da ma'auni, ƙananan kulawa ● Fasaha mai girma na Ultrasonic, kwanciyar hankali da abin dogara ● Sinanci da Ingilishi aiki mai sauƙi, mai sauƙi don aiki ● 4 ~ 20mA, relay da sauran abubuwan da aka samu, tsarin haɗin gwiwar tsarin ● Daidaita wutar lantarki ta atomatik bisa ga Layer laka ● Babban aikin samfurin dijital, ƙirar tsangwama ...

  • Haɗaɗɗen batu guda ɗaya mai ɗaure ƙararrawar gas

   Haɗaɗɗen batu guda ɗaya mai ɗaure ƙararrawar gas

   Sigogin Samfura ● Sensor: Gas mai ƙonewa nau'in sinadari ne, sauran iskar gas ɗin lantarki ne, sai na musamman ● Lokacin amsawa: EX≤15s;O2≤15s;CO≤15s;H2S≤25s ● Tsarin aiki: ci gaba da aiki ● Nuni: Nunin LCD ● Tsarin allo: 128 * 64 ● Yanayin ƙararrawa: Ƙararrawa & Hasken Ƙararrawa - Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙira - Sama da 90dB ● Gudanar da fitarwa: fitarwa tare da wa biyu ...

  • Mai watsa iskar gas na dijital

   Mai watsa iskar gas na dijital

   Ma'auni na fasaha 1. Ƙa'idar ganowa: Wannan tsarin ta hanyar daidaitattun wutar lantarki na DC 24V, nuni na ainihi da kuma fitarwa daidaitattun siginar 4-20mA na yanzu, bincike da aiki don kammala aikin nuni na dijital da ƙararrawa.2. Abubuwan da ake buƙata: Wannan tsarin yana goyan bayan daidaitattun siginar shigar da firikwensin.Tebu 1 shine teburin saitin sigogin gas ɗin mu (Don tunani kawai, masu amfani zasu iya saita sigogi a ...

  • Kafaffen nunin LCD mai watsa gas guda ɗaya (4-20mA\RS485)

   Kafaffen nunin LCD mai watsa gas guda ɗaya (4-20m ...

   Siffar Tsarin Tsarin Tsarin Tsarin Tebur 1 na kayan daidaitaccen daidaitaccen ƙayyadaddun iskar gas guda ɗaya Daidaitaccen lambar serial lamba Sunan Bayanin 1 Mai watsa iskar gas 2 Jagoran umarni 3 Takaddun shaida 4 Ikon nesa Da fatan za a duba ko na'urorin haɗi da kayan sun cika bayan kwashe kaya.Daidaitaccen tsari ne ...

  • Tsaftace CON30 Mitar Haɓakawa (Haɓaka/TDS/Salinity)

   Tsaftace CON30 Mitar Haɓakawa (Haɓaka/TD...

   Features ●Kira mai siffar jirgin ruwa, IP67 matakin hana ruwa.●Aiki mai sauƙi tare da maɓallai 4, jin daɗin riƙewa, daidaitaccen ma'aunin ƙimar da hannu ɗaya.●Maɗaukakin ma'auni mai girma: 0.0 μS / cm - 20.00 mS / cm;mafi ƙarancin karatu: 0.1 μS/cm.● Kewayon atomatik gyare-gyare na maki 1: gyare-gyaren kyauta ba a iyakance ba.● CS3930 Aiwatar da electrode: Electory Electrode, K = 1.0, daidai, barga, barga da anti-inf ...